
FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA VITUO VYA JENGA KESHO ILIYO BORA (BBT) VYA 

UNENEPESHAJI WA NG’OMBE WA NYAMA KIBIASHARA 

 
 

1 Jina (kama linavyoonekana katika 
kitambulisho cha NIDA) 

 

2 Barua pepe na Simu  

3 Anwani, Wilaya na Mkoa S.L.P. Wilaya  Mkoa 

4 Umri na jinsia (Me au Ke) Umri Jinsia  

5 Namba ya NIDA  

6 Elimu yako na mwaka uliohitimu Elimu  Mwaka 

7 Jaza kozi ulizosoma na Chuo 
ulichosoma 

i. 
ii. 
iii. 

8 Kwa sasa unajishughulisha na nini? 
Tangu lini? 

 

9 Una uzoefu gani katika shughuli za 
ufugaji? 

 

10 Mdhamini wa muombaji Jina: 
Anuani: 
Namba ya simu: 
Namba ya NIDA: 
Uhusiano: 

11 Kwa nini unataka kujiunga na Kituo 
cha Jenga Kesho Iliyobora (BBT) 
cha unenepeshaji wa ng’ombe wa 
nyama kibiashara (Toa maelezo 
mafupi) 

 

 

12. Chagua vituo viwili kati ya vituo vilivyoorodheshwa hapa chini. Weka tiki 
(√) katika jedwali kwa sehemu ya vituo unavyoomba. 

 
LITA BUHURI  LITA MABUKI  LITA KIKULULA  TALIRI TANGA  TALIRI MABUKI  

     

 
13. Ambatisha fomu hii na nakala za vyeti vya masomo vilivyothibitishwa; na 
kitambulisho cha NIDA cha muombaji pamoja na mdhamini wa muombaji. 

 
SAINI YA MUOMBAJI  …...……………………………………….....TAREHE……………….. 

 
SAINI YA MDHAMINI …...…………………………………...……….....TAREHE………………….. 

Picha 


